Can Ho Chung Cu Cao Cap Song Da Apartment Nha Trang

( bán tại. Căn Hô Chung Cư Cao Cấp Sông đà )
Nha Trang
Can Ho Chung Cu Cao Cap Song Da Nha Trang

Can Ho Chung Cu Cao Cap Song Da Apartment Nha Trang

6 Bai Duong, Nha Trang, Việt Nam Hiển thị bản đồ
Khi đến Nha Trang, du khách có thể ở lại Can Ho Chung Cu Cao Cap Song Da Apartment.
Khách sạn cách Tháp Bà Po Nagar 20 phút đi bộ và 10 phút lái xe từ Bảo Tàng Khánh Hòa. Căn hộ này nằm gần Bãi Tắm Hòn Chồng, cách trung tâm thành phố 4 km. Ivu Cafe phục vụ các món ăn của ẩm thực Aziatische và cách chỗ nghỉ 5 phút đi bộ.
+ Hơn - Ít hơn
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi miễn phí
  • Điều hòa không khí
  • + Thêm

Bản đồ

Điểm du lịch ở

Nha Trang
Địa điểm tham quan
  • Bảo Tàng Khánh Hòa - 2922 km
  • Trung tâm thương mại Nha Trang Center - 3084 km
  • Waterland Thach Lam Stream Amusement Park - 3292 km
  • Shine Spa @ Sheraton - 3320 km
  • Nga Sau Nha Trang - 3422 km
  • vincom mark - 3438 km
  • Nhà thờ Chánh Tòa Kitô Vua - 3441 km
  • Zima Club - 3702 km
  • Vincom Plaza Nha Trang - 3727 km
Sân bay
  • San bay quoc te Cam Ranh - 43 km
Nhà ga xe lửa
  • Nha Trang Train Station - 3.6 km

Phòng & Tình trạng phòng tống

Vui lòng đợi, chúng tôi đang kiểm tra phòng trống cho bạn.
Tiện nghi

Tổng quan

  • Cấm hút thuốc trong khuôn viên
  • Wifi miễn phí
  • Bãi đậu xe

Tiện nghi Phòng

  • Điều hòa nhiệt độ
  • Máy giặt
  • Tivi màn hình phẳng
Tiện nghi cơ bản
  • Wifi miễn phí
  • Điều hòa không khí

Policy

Đăng ký vào: từ 13:00 cho đến 23:59
Thủ tục thanh toán: từ 08:00 cho đến 12:00
Nhập ngày
Nhập ngày
T3 30 Jun
T4 1 Jul
Khách
Tìm khách sạn ở Nha Trang